Face Mask Brushes

Mashin fuska yana aiki don rayar da fata da samar da ruwa, yana barin fatar ku ta ji laushi, maidowa da kuma kiba.

Shin kun taɓa jin kamar aikace-aikacen abin rufe fuska na DIY ɗinku sun fi kama da fuska?Idan akwai mai tsabta, mafi kyawun hanya don shigar da shi, to me zai hana?

Gwargwadon abin rufe fuska yana sanya shi.

Ba wai kawai wannan kayan aikin kula da fata yana ba da santsi ba, har ma aikace-aikace, amma za ku ga cewa kuna buƙatar ƙarancin samfura - kuma ku sanya gabaɗayan ƙarancin ɓarna - lokacin amfani da shi.

Don amfani, tsoma goga a cikin samfurin kuma yi amfani da sama, dogayen motsi da share fage don ƙirƙirar madaidaicin madauri a duk faɗin fuska.

Mun ƙaddamar da jerin goge goge fuska.

An tsara su a cikin girman yau da kullun, matsakaicin girman da ƙaramin girman daga 5cm zuwa 21cm a tsayin duka.

Hakanan akwai kayan aiki daban-daban don zaɓuɓɓukanku.

An ƙera Brush ɗin Mask ɗin Mask ɗin tare da laushi, lebur bristles ko silicone don yin amfani da mashin ɗin kirim, gel, ko yumbu don cikakken ɗaukar hoto, mara lalacewa.

Gwargwadon abin rufe fuska da aka yi da taushi, zaruruwan vegan masu yawa waɗanda ke da siffa ta musamman don sauƙin amfani da samfuran abin rufe fuska daidai da daidai.Shugaban goga cikin tsafta yana ɗaukar samfurin abin rufe fuska daga akwati don shafa fata cikin sauƙi da ko'ina.Fiber ɗin roba ne, masu taushin gaske, da vegan.

An ƙera waɗancan tare da dorewa, kan silicone na kashe ƙwayoyin cuta don yaɗa cream, gel ko masks daidai gwargwado ba tare da ɓata samfur mai daraja ba.

Face Mask Brushes yana tabbatar da aikace-aikacen ko da a kan fuskar gaba ɗaya, kuma yana ba da izinin aikace-aikacen a duk sasanninta da niches na fuska.

Yadda Ake Amfani:

-Yi amfani da kan goga don shafa kirim, ruwa, ko abin rufe fuska na laka da kyau a cikin madaidaicin Layer.

- Umarnin kulawa: Tsaftace akai-akai tare da goge goge da ba da izinin bushewa bayan kowane amfani.

Mun kuma yi farin cikin keɓance maka goge goge bisa takamaiman buƙatun ku.

Don ƙarin bayani da fatan za a iya tuntuɓar mu.


Lokacin aikawa: Oktoba 15-2021